Friday, February 5, 2010

Huku ni Kuchanganyikiwa!

Naomba nitangulize samahani kwa wale watakaokereka na picha hizi.

Inasikitisha kuona ndugu zetu wanapoenda kunengua ngwasuma basi hata ile aibu ya mwanamke wanaitupa mbali.
Nini kisa cha kupanda jukwaani ukiwa mtupu kiasi hiki!!!

Picha hizi zinasambaa kama moto wa nyikani, mimi nimezipata kutoka mtandaoni.
Naona ni bora hata angevaa nguo ya kusitiri hizo sehemu alizoziacha wazi, na zile sehemu alizofunika ndio angeziacha wazi tujue ya kuwa ankumbukia asili ya enzi hizo wakati hakuna nguo.

7 comments:

SIMON KITURURU said...

Mmmh!

mumyhery said...

duh!!!

mumyhery said...

hivi ni mtanzania? anaitwa nani?

nyahbingi worrior. said...

Kwa mtazamo wangu,ingekuwa vema zaidi kama ungeondoa hizi picha.

Kwa mtazamo wangu.

Anonymous said...

Patamuuuuuuu...wanawake wengi who go to night clubs don't wear chupiz. Mnashangaa nini sasa.

Pichazakikubwa.blogspot.com
mawowowoz.blogspot.com


Nani ambaye hajui kuma jamani au ni kujifanya tu? Don't remove these pixxx....

Anonymous said...

huu ukimwi mbona unanongwa, yani hauna hata kajilikizo!? raha tupu!

Anonymous said...

Mwacheni kwa raha zake labda joto limezidi unajua tena chupi inaanza kuchuna mapaja na kila sehemu, Lakini anavutia yani kitumbua kimejaa vizuri.