Friday, July 29, 2011

Uelekeo wa Bunge Letu Tukufu kwa Siku za Usoni

Nimeimamisha kutoka hapa

4 comments:

Goodman Manyanya Phiri said...

Wasiwasi wangu nami baada ya kusoma pahala Mbunge Mmoja alitolewa nje na askari; lakini maandishi hayo hayakuonyesha kosa lake lilikuwa ni nini. Labda wengine wanaweza kututaarifu, jamaani mambo ya TZ.

malkiory matiya said...

Tatizo siyo wabunge, bali ni speaker na naibu wake,wanafanya kazi kwa hofu, upendeleo, kujihami na mwisho kwa maslahi ya chama tawala cha CCM na mafisadi. Hilo ndilo jibu.

Mcharia said...

Mmmh!!!

Jasmine said...

HE!!